ബാ​ഗ്ദാ​ദി​യു​ടെ ഭാ​ര്യയെ പിടികൂടിയതായി തുർക്കി
Main News, World

ബാ​ഗ്ദാ​ദി​യു​ടെ ഭാ​ര്യയെ പിടികൂടിയതായി തുർക്കി

അ​ങ്കാ​റ: കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട ഇ​സ്‌​ലാ​മി​ക് സ്റ്റേ​റ്റ്(​ഐ​എ​സ്) ത​ല​വ​നാ​യ കൊ​ടും​ഭീ​ക​ര​ൻ അ​ബൂ​ബ​ക്ക​ർ അ​ൽ ബാ​ഗ്ദാ​ദി​യു​ടെ ഭാ​ര്യ​മാ​രി​ൽ ഒ​രാ​ൾ തു​ർ​ക്കി​യി​ൽ പി​ടി​യി​ൽ. തു​ർ​ക്കി പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് ത​യ്യി​പ്പ് ഏ​ർ​ദോ​ഗ​നാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം അ​റി​യി​ച്ച​ത്.

വ​ട​ക്കു​പ​ടി​ഞ്ഞാ​റ​ൻ സി​റി​യ​യി​ലെ ഇ​ഡ്‌​ലി​ബി​ൽ യു​എ​സ് ക​മാ​ൻ​ഡോ​ക​ൾ ന​ട​ത്തി​യ ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ലാ​ണു ബാ​ഗ്ദാ​ദി കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​ത്. ബാ​ഗ്ദാ​ദി​യു​ടെ ഭാ​ര്യ​യ്ക്ക് പു​റ​മെ സ​ഹോ​ദ​രി​യെ​യും അ​വ​രു​ടെ ഭ​ർ​ത്താ​വി​നെ​യും സി​റി​യ​യി​ൽ നി​ന്ന് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​താ​യി ഏ​ർ​ദോ​ഗ​ൻ കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു.

യു​എ​സ് സൈ​നി​ക​രു​ടെ ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​നി​ടെ ബാ​ഗ്ദാ​ദി ദേ​ഹ​ത്ത് ബോം​ബ് കെ​ട്ടി​വ​ച്ച് സ്വ​യം പൊ​ട്ടി​ത്തെ​റി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. സ്ഫോ​ട​ന​ത്തി​ൽ ഇ​യാ​ളു​ടെ മൂ​ന്നു മ​ക്ക​ളും കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ടു. കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​വ​രി​ൽ ബാ​ഗ്ദാ​ദി​യു​ടെ ര​ണ്ടു ഭാ​ര്യ​മാ​രു​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു.

November 7, 2019

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *